Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

[ Chapter 2 ] Kẻ thù

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Silver Knight
Admin
Admin
Silver Knight

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 28
Sinh nhật Sinh nhật : 27/11/2002
Tham gia Tham gia : 11/08/2015
Đến từ Đến từ : Sa Đéc

[ Chapter 2 ] Kẻ thù Empty
Bài gửiTiêu đề: [ Chapter 2 ] Kẻ thù   [ Chapter 2 ] Kẻ thù Icon_minitimeTue Aug 11, 2015 9:04 pm

Liệu tớ có đủ tốt không?
Chapter 2
Kẻ thù
Kuruha : Chào anh ạ ! Anh tìm em có việc gì ?
Hội trưởng Yuuma : À không ! Anh chỉ gặp để chào hỏi thôi !
Kuruha : À .... dạ ?!?!!
Yuuma : Em tên gì ?
Kuruha : Em tên Kuruha ạ
Yuuma : Ồ ! Tên đẹp nhỉ ^^
Kuruha : Cảm ơn anh ạ ! Anh là hội trưởng hội học sinh Yuuma - senpai phải không ạ ?
Yuuma :Ồ ! Cô em cũng biết tôi à ? Thật vinh dự quá !
Kuruha : Anh nói quá ! Hihi....
Suy nghĩ cuả tôi : Anh anh em em .... thật tức chết đây mà !!!!!!!! Còn tỏ vẻ thân thiết nữa chứ !!!!!!!Thật là khó chịu ....
Một lát sau ..... buổi trò chuyện giữa Kuruha và Yuuma kết thúc ..... tôi thở phào ... haizzzz.........
Một ngày nữa lại kết thúc .......... hôm nay tôi và Yato đến trường sớm hơn mọi khi.....
Tôi ngồi vào chiếc bàn cuả mình . Một lát sau tôi nghe thấy tiếng cuả mấy bạn nữ phía sau
" Này Kuruha ! Hôm qua cậu được nói chuyện với Yuuma phải không ? "
Kuruha : Ờ ...... ừm......
" Mồ ...... sướng thế cơ mà cậu nghĩ Yuuma là người như thế nào ? Cậu có thích anh ấy không ? "
Kuruha : .....Chuyện này ........mình nghĩ Yuuma là 1 người tốt , đẹp trai , thông minh ..... còn về việc mình thích anh ấy thì .......
"Thì sao ? "
Kuruha : Thì ..... có lẽ có một chút ........
"Ồ !!!! Ghê vậy .... tớ cũng nghĩ là 2 cậu rất xứng đôi đấy !!"
Kuruha : ....................
Suy nghĩ cuả tôi : Một cuộc trò chuyện về người cậu thích à ? Tuy thật khó chịu nhưng mình vẫn theo dõi từng lời nói cuả cậu .... Dù đã biết lý do tại sao tớ lại như vậy ........ xin lỗi cậu nhưng con ác quỷ như tớ đã yêu cậu mất rồi ..... còn can đảm để bày tỏ điều này với cậu ...... tớ lại không có .... thật vô dụng mà ... mặc dù thế nhưng tình cảm tớ dành cho cậu không phải là giả dối ..Tớ cũng xin lỗi vì tớ ..... tớ chẳng thể cổ vũ cho cậu .......và tớ cũng không muốn tình cảm cuả cậu với người khác tiến triễn tốt .... đó là điều ước xấu xa nhất mà con ác quỷ tớ ước cho ai đó ............. xin lỗi cậu ....
Yato : Ê !!! Ê !!!!........Ê !!! Saito ? Cậu khóc à ?????!!!!????
Tôi : K...không ....
Yato : * liếc Ryuuji *
Ryuuji : * liếc Yato *
......... một đứa lấy tay , một đứa lấy chân cuả tôi và ..... khiêng lên ...... chạy ....
Kuruha : ? Chuyện gì thế ? !!?
" Là chuyện mà bọn con trai hay làm ấy mà ! "
Kuruha : *cười*
....... Một ngày mới lại trôi qua .....
Hôm nay hơi khác 1 chút ... vì Yato đã bị bệnh nên tôi phải đến trường một mình ..vừa đi đến cửa lớp tôi đã nhìn thấy Kuruha .....
Tôi : Này ! Tóc cậu bị rối kìa !
Suy nghĩ : Đây là lần đầu tiên mình nói ra được đấy.....
Kuruha : *cười* Hãy giữ bí mật nhé !
Suy nghĩ cuả Kuruha : Đây là lần đầu tiên cậu ấy chủ động bắt chuyện đấy ! Thật bất ngờ ...
Cậu ấy trả lời làm mặt tôi đỏ bừng lên .... tôi vội vàng chạy vào lớp ... trong lòng cảm thấy thật sự .... rất vui ....................

[center]END[/center]
https://f-friends.forumvi.net

[ Chapter 2 ] Kẻ thù
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ Chapter 1 ] Ngã rẽ
» [ Chapter 1 ] Dối trá
» [ Chapter 3 ] Tâm sự của Kuruha
» [ Chapter 4 ] Tớ muốn gặp cậu
» [ Chapter 6 ] - True End - " Như vậy là ổn rồi... "